<<<<<<< >>>>


Luôn đi đầu trong lĩnh vực công nghệ, mang lại uy tín và thành công cho khách hàng, quý khách vui lòng liên hệ 04-6687-1848 !

Công ty cổ phần thiết bị và công nghệ ETCO Việt nam

Máy đo OTDR cáp quang AFL M210

Mã SP: M210

Trạng thái: Còn hàng

Giá: 0 đ

Điểm nổi bật

Máy đo OTDR cáp quang AFL M210 -Giao diện của M200, version 2.0, cho phép người sử dụng có thể tự đặt điệu kiện Pass/Fail, tương thích theo TIA/ISO/user-defined, Với V2.0, người dùng còn được tăng khả năng quản lý files, quản lý sự kiện thông qua phần mềm giao tiếp

   Điện thoại đặt hàng: 04-6687-1848/0982-055-781
           Email: sale@etco.vn

Máy đo OTDR cáp quang AFL M210

 Máy đo cáp quang Noyes M210 series là sản phẩm của AFL telecom - Mỹ, sử dụng ứng dụng đo Touch and Test, thiết kế chắc chắn, bền bỉ, dạng cầm tay. M210 có chức năng đo cả cáp quang singlemode lẫn multimode, với dải động đo singlemode là 30dB, Multimode là 22 dB. Máy đo otdr M200 là lựa chọn lý tưởng cho các ứng dụng đo, kiểm tra, ứng cưu sự có của mạng LAN/WAN, Enterprise, Metro, Service provider. M200 hỗ trợ ba chế độ đo là Full auto, Expert (tự đặt thông số đo) và Real time.

  Giao diện của M200, version 2.0, cho phép người sử dụng có thể tự đặt điệu kiện Pass/Fail, tương thích theo TIA/ISO/user-defined, Với V2.0, người dùng còn được tăng khả năng quản lý files, quản lý sự kiện thông qua phần mềm giao tiếp.

  Máy đo cáp quang M200 có khả năng tương thích với visual inspection theo IEC 61300-3-35 bằng việc sử dụng DFS1 Digital FiberScope, cho phép người dùng có thể nhìn được đầu nối cáp quang trong bảng kết quả đo sóng của OTDR trace

Đặc trưng của máy đo cáp quang otdr AFL Noyes M200

  • Hand-held, lightweight - 0.9 kg (2 lb)
  • 22 dB (MM), 26 dB (SM) dynamic range
  • Inspection capable with DFS1
  • Integrated VFL (650 nm)
  •  >8 hours battery life
  • Touch and Test™ user interface
  • TRM™ reporting software
  • Automatic Pass/Fail analysis (TIA/ISO)
  • Internal and USB storage (1000s of tests)
  • USB host and function ports

Ứng dụng tiêu biểu máy đo otrd:

  • Full Auto OTDR - document installation and fault locate
  • Expert OTDR - document and fault locate using Auto or Auto Once
  • Real-Time OTDR - locate faults and verify splices
  • Visibly Fault Locate - locate bends and breaks and verify polarity

Đặc điểm kỹ thuật máy đo quang:

  • Dải động: 22/22/26/26, bước sóng làm việc tương ứng: 850/1300/1310/1550nm
  • Dead zone: 1.5m, attenuation dead zone: 9m
  • Phạm vi đo: 250m-208km
  • Độ chính xác: ±(1 + 0.005 % x distance + data point spacing)
  • Các đặc điểm kỹ thuật khác mới quý khách tham khảo catalog của hãng hoặc liên hệ với HNT để biết thêm.
Tư vấn dịch vụ
  • Lê Chương
0982 055 781
Hỗ trợ kỹ thuật
  • ETCO VN
04-6687-1848
Kế toán ETCO
  • Lê Phương